Upatikanaji viungo

Breaking News
Jumatano, Oktoba 21, 2020 Local time: 13:04

Waathiriwa wa vikwazo vya serikali Zimbabwe wanataka malipo ya fidia na msamaha


Waathiriwa wa vikwazo vya serikali Zimbabwe wanataka malipo ya fidia na msamaha
please wait

No media source currently available

0:00 0:03:23 0:00

Waathiriwa wa vikwazo vya serikali ya zimbabwe dhidi ya operesheni ya jeshi iliyouwa watu zaidi ya elfu 20 katika miaka ya 1980 wanasema wanataka malipo ya fidia na msamaha kutoka serikali ya rais Emerson Mnangagwa.

XS
SM
MD
LG