Upatikanaji viungo

Breaking News
Jumamosi, Oktoba 24, 2020 Local time: 20:59

Rais wa Nigeria apendekeza mabadilko ya katiba


Rais wa Nigeria Goodluck Jonathan.

Rais wa Nigeria GoodLuck Jomathan katika juhudi za kufanya mabadilko ya katiba ataka wanasiasa wafanye kazi kwa muhula mmoja.

Rais wa Nigeria anapendekeza marekebisho ya katiba ili kuweka muda maalum kwa marais na magavana kufanya kazi kwa muhula mmoja ambao ni mrefu zaidi.

Rais Goodluck Jonathan alitangaza mpango wake jana jumanne akisema anategemea itawaruhusu wanasiasa kupunguza kufikiria kuchaguliwa tena . Rais huyo pia alisema pia itasaidia kuokoa fedha kufanya uchaguzi mara chache zaidi.

Maelezo yake hayakueleza muhula utakuwa ni wa muda gani , katika sheria iliyopo kila muhula una miaka minne na kuna kikomo cha mihula miwili.

Kura ya Maoni : Uchaguzi Tanzania

Kama unapiga kura leo utampigia nani kura yako ya urais?

Kura hii ya maoni si ya kisayansi na inaonyesha maoni ya waliojibu maswali tu.

Kama unapiga kura leo utampigia nani kura yako ya urais?

Kura hii ya maoni si ya kisayansi na inaonyesha maoni ya waliojibu maswali tu.

XS
SM
MD
LG