Upatikanaji viungo

Breaking News
Jumamosi, Oktoba 24, 2020 Local time: 15:21

Raila Odinga asema al-Shabab ni kundi hatari


Waziri Mkuu wa zamani nchini Kenya, Raila Odinga
Waziri Mkuu wa zamani nchini Kenya, Raila Odinga alisema jumatano kuwa kundi la wanamgambo wa Somalia la al-Shabab ni hatari na ndio maana wakati alipokuwa madarakani akishirikiana na uongozi wa Rais Mwai Kibaki walichukua uamuzi wa kupeleka majeshi ya Kenya nchini Somalia ili kukabiliana na kundi hilo.

please wait

No media source currently available

0:00 0:02:56 0:00
Kiungo cha moja kwa moja

Bwana odinga aliyasema hayo katika mahojiano na Sauti ya Amerika-VOA- mjini Washington DC ambapo pia alizungumzia masuala mengine ya kisiasa yanayohusiana na kesi zinazomkabili Rais wa Kenya uhuru Kenyatta pamoja na naibu wake William Rutto.

Odinga alikanusha hisia zinazotolewa na baadhi ya wa-Afrika kuwa mahakama ya kimataifa ya uhalifu ICC yenye makao yake mjini The Hague inawalenga viongozi wa Afrika pekee. Alitetea utendaji kazi wa mahakama hiyo kwa kufafanua kuwa mahakama inamshitaki mtu na sio nchi inayoshitakiwa.

Kura ya Maoni : Uchaguzi Tanzania

Kama unapiga kura leo utampigia nani kura yako ya urais?

Kura hii ya maoni si ya kisayansi na inaonyesha maoni ya waliojibu maswali tu.

Kama unapiga kura leo utampigia nani kura yako ya urais?

Kura hii ya maoni si ya kisayansi na inaonyesha maoni ya waliojibu maswali tu.

XS
SM
MD
LG