Upatikanaji viungo

Breaking News
Jumamosi, Oktoba 24, 2020 Local time: 18:01

Pepe Ndombe afariki kutokana na mshtuko wa moyo


Pepe NdomeOpetum,

Pepe Ndombe Opetum alipata umarufu wake miaka ya sabini wakati alipokua na bendi ya Tout Puissant Ok Jazz.

Ndombe Opetum maarufu YA PEPE alianza muziki akiwa na umri wa miaka 18, alianzia kwenye bendi ya Afrikan Fiesta ya Pascal Rochereau Tabu ley.

Ndombe Opetum alijipatia umaarufu baada ya kuondoka kwenye bendi hiyo ya African Fiesta kwa wanamuziki Sam Mangwana, Mavutico na wengine .

Pepe Ndombe ameacha kibao kipya cha muziki ambacho ametoka kurikodi.Mwanamuzi Adolphe Do Minguez ambae nilimkuta kwenye studio ya kurikodi nyimbo amelezea ujasiri wa Pepe Ndombe

Wizara ya utamaduni na sanaa imepanga kumuandalia maziko ya heshima mwanamuziki huyo ambae mwanae Baby Ndombe amefuata nyoyo za babake nakuwa mwanamuziki chipukizi hapa nchini.

Pepe Ndombe ametarajiwa kuzikwa wiki ijayo

Ona maoni (3)

mjadala huu umefungwa

Kura ya Maoni : Uchaguzi Tanzania

Kama unapiga kura leo utampigia nani kura yako ya urais?

Kura hii ya maoni si ya kisayansi na inaonyesha maoni ya waliojibu maswali tu.

Kama unapiga kura leo utampigia nani kura yako ya urais?

Kura hii ya maoni si ya kisayansi na inaonyesha maoni ya waliojibu maswali tu.

XS
SM
MD
LG