Upatikanaji viungo

Breaking News

Mahojiano

Mahojiano na Dr Ndumbaro


Mahojiano na Dr Ndumbaro
please wait
Embed

No media source currently available

0:00 0:05:46 0:00
Kiungo cha moja kwa moja

Mhadhir wa masuala ya Sheria, Dr. Ndumbaro anasema kwa vile suala la Tegeta Escrow lilianzia bungeni, na kumagizia Mdhibiti na Mkaguzi mkuu wa hesabu za serikali pamoja na Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa, wafanye utafiti na wapeleke ripoti bungeni, basi wana haki ya kulijadili suala hilo.

XS
SM
MD
LG