Jumatatu, Novemba 24, 2014 Local time: 17:50

Habari / Marekani

Mazishi ya waathiriwa wa shambulio la Newton yaanza

Gari la kubeba maiti likiwasili katika chumba cha kuhifadhia mwili katika maandalizi ya mazishi ya mtoto Jack Pinto mwenye umri wa miaka 6
Gari la kubeba maiti likiwasili katika chumba cha kuhifadhia mwili katika maandalizi ya mazishi ya mtoto Jack Pinto mwenye umri wa miaka 6
Mji wa Newton hapa Marekani unaanza kazi ngumu ya mazishi ya watoto 20 na watu wazima 6 waliouwawa katika mashambulizi ya bunduki kwenye shule ya msingi ya Sandy Hook huko katika jimbo la Connecticut.

Mazishi ya watoto wawili wa miaka 6 yatafanyika Jumatatu ya  kwanza kwa wale waliopigwa risasi katika shule ya msingi ya Sandy Hook katika mji wa New town Connecticut. Watoto waliouwawa ijumaa walikuwa kati ya miaka 6 na 7.

Afisa wa Polisi alisema kwamba shule hiyo bado ni eneo la uhalifu na wapelelezi bado wanafanya kazi saa 24 kwa ajili ya kesi hiyo. Amesema watu wazima wawili walipigwa risasi lakini walinusurika kifo.         

Rais Obama aliungana na waombolezaji huko New town Jumapili usiku , akiwaambia wale waliokusanyika kwenye ibada kuwa hawako peke yao kwenye kuomboleza na taifa limeachwa na maswali magumu.
mjadala huu umefungwa
Maoni
     
There are no comments in this forum. Be first and add one
  • VOA Express
    30 min

    VOA Express

    VOA Express ni matangazo mapya yenye mwendo wa kasi yakiangalia habari mpya za...

  • Alfajiri
    30 min

    Alfajiri

    Matangazo ya nusu saa kuhusu habari za mapema asubuhi pamoja na habari za...

  • Je Nifanyeje?
    30 min

    Je Nifanyeje?

    Je Nifanyeje? Maamuzi ya Afya na Kijamii kwa Vijana - Kipindi cha dakika 30...

  • Jioni
    30 min

    Jioni

    Matangazo ya saa nzima kuhusu habari za kutwa, ikiwa ni pamoja ripoti kutoka kwa...

Mitaani

Your JavaScript is turned off or you have an old version of Adobe's Flash Player. Get the latest Flash player.
Usafiri wa Bodaboda Dar es Salaam - Voamitaanii
|| 0:00:00
...  
🔇
X
21.11.2014 08:18
Wasfiri wa Bodaboda waeleza maadhui yao na usafiri huo katika jiji la Dar Es Salaam.