Jumanne, Decemba 23, 2014 Local time: 08:10

Habari / Afrika

Kagame asema hatagombea urais Rwanda 2017

Rais wa Rwanda, Paul KagameRais wa Rwanda, Paul Kagame
x
Rais wa Rwanda, Paul Kagame
Rais wa Rwanda, Paul Kagame
Rais wa Rwanda Paul Kagame anasema hana nia ya kuwania muhula wa tatu wa urais wakati muhula wake utakapoisha mwaka 2017.
 
Bwana Kagame alivilaumu vyombo vya habari Jumatano kwa kuanzisha mdahalo iwapo yeye Kagame atakiuka katiba ya nchi na kuwania urais kwa muhula mwingine.
 
Februari 8, Kagame alikutana na kamati ya viongozi wa juu kitaifa wa chama chake na aliwaelekeza kupanga njia za kusonga mbele kwa nchi baada ya mwaka 2017 na kuzusha hisia kuwa alikitaka chama kuchanganua namna ataweza kuhudumu muhula wa tatu.
 
Katika mkutano na waandishi wa habari Jumatano Kagame alisema hana nia ya kuongoza muhula mwingine.

Chama kimoja cha upinzani cha siasa cha FDU-Inkingi kilisema katika taarifa yake wiki hii kwamba kililaani mbinu zozote zinazofanywa na Kagame kubadilisha  katiba na kuwania urais kwa muhula wa tatu.
mjadala huu umefungwa
Comment Sorting
Maoni
     
Na: Gibogo.m.y. Kutoka: Kigoma CATC
05.03.2013 01:30
President Paul Kagame;
we are highly need you to be our President in East Africa since your leadership is highly appreciated.we need you, even God knows
you as Man of action for you corruption is almost zero

  • Alfajiri
    30 min

    Alfajiri

    Matangazo ya nusu saa kuhusu habari za mapema asubuhi pamoja na habari za...

  • Jioni
    30 min

    Jioni

    Matangazo ya saa nzima kuhusu habari za kutwa, ikiwa ni pamoja ripoti kutoka kwa...

  • VOA Express
    30 min

    VOA Express

    VOA Express ni matangazo mapya yenye mwendo wa kasi yakiangalia habari mpya za...

  • Alfajiri
    30 min

    Alfajiri

    Matangazo ya nusu saa kuhusu habari za mapema asubuhi pamoja na habari za...

Mitaani

Your JavaScript is turned off or you have an old version of Adobe's Flash Player. Get the latest Flash player.
Ugumu wa Maisha TZ Voa Mitaanii
|| 0:00:00
...  
🔇
X
12.12.2014 18:57
Mashirika ya fedha ya kimataifa na serikali ya Tanzania zinaeleza kwamba uchumi wa nchi hiyo umeendelea kukuwa kwa asili mia 7. Lakini jee wananchi wanafaidika kutokana na ukuwaji huo? Hilo ni suala lililoulizwa baadhi ya raia wa Dar es Salaam.