Jumapili, Oktoba 26, 2014 Local time: 03:37

Habari / Dunia

Baba wa msichana wa kihindi aliyebakwa atoa ruhusa ya kutaja jina la mwanae.

Mwanafunzi akisali wakati wa ibada ya muathirika wa kubakwa India.Mwanafunzi akisali wakati wa ibada ya muathirika wa kubakwa India.
x
Mwanafunzi akisali wakati wa ibada ya muathirika wa kubakwa India.
Mwanafunzi akisali wakati wa ibada ya muathirika wa kubakwa India.
Baba wa msichana wa kihindi aliyebakwa na watu wengi na baadaye kufariki dunia kutokana na kuumia vibaya amesema anataka kutoa ruhusa ya kutaja jina la mtoto wake ili kuwapa nguvu watu wengine walioathiriwa na ghasia za ngono.
 
Baba huyo aliliambia jarida la kila Jumapili la People la Uingereza    kwamba mtoto wake hakufanya chochote kibaya na alikufa wakati akijilinda.
 
Amesema ana fahari kubwa na mwanae na kutaja jina lake anatumai kutawapa matumaini wasichana wengine ambao wamekutana na matatizo kama hayo.
 
Pamoja na maandamano kadhaa nchini India dhidi ya ukatili huo mbaya  kumekuwa na wito wa kitaifa kumtaja msichana huyo aliyekuwa na umri wa miaka 23  ikiwa ni pamoja na pendekezo la kutangaza sheria mpya yenye jina lake ya kupambana na ubakaji .
  • Je Nifanyeje?
    30 min

    Je Nifanyeje?

    Je Nifanyeje? Maamuzi ya Afya na Kijamii kwa Vijana - Kipindi cha dakika 30...

  • Jioni
    30 min

    Jioni

    Matangazo ya saa nzima kuhusu habari za kutwa, ikiwa ni pamoja ripoti kutoka kwa...

  • Jioni
    60 min

    Jioni

    Matangazo ya saa nzima kuhusu habari za kutwa, ikiwa ni pamoja ripoti kutoka kwa...

Mitaani

Your JavaScript is turned off or you have an old version of Adobe's Flash Player. Get the latest Flash player.
Watanzania waeleza wasiwasi kuhusu Ebolai
|| 0:00:00
...
 
🔇
X
24.10.2014 18:53
Watanzania waonyesha wasiwasi kwamba serikali ya nchi hiyo haina kampeni kabambe ya kuzuia uwezekano wa Ebola nchini