Ijumaa, Decemba 19, 2014 Local time: 17:25

Habari / Afrika

Polisi 30 wauwawa katika shambulizi la kushtukiza Kenya

Polisi mmoja aliyeshambuliwa Baragoi, Kaunti ya Samburu amelazwa hospitali ya Nairobi.November 11, 2012 .
Polisi mmoja aliyeshambuliwa Baragoi, Kaunti ya Samburu amelazwa hospitali ya Nairobi.November 11, 2012 .
Polisi wa Kenya wanasema kwamba takriban polisi 30 wameuwawa katika shambulizi la kushtukiza lililotokea katika wilaya ya Baragoi, kaunti ya Samburu, Kaskazini mwa nchi.

Msemaji wa polisi ya Kenya Eric Kiraithe anasema maafisa hao walishambuliwa Jumamosi wakati lori lao lililopita huko Baragoi. Anasema maiti 11 walipatikana hiyo hiyo Jumamosi na wengine 19 walipatikana siku ya pili. Watu 9 walonusurika wamelazwa hospitali.

Ripoti ya Mwai Gikonyo
Ripoti ya Mwai Gikonyoi
|| 0:00:00
...    
🔇
X

Bw Kiraithe ameapa kwamba walofanya kitendo hicho watakamatwa. " Kumekuwa na watu kadhaa walokamatwa na uchunguzi unaendelea," alisema. "Wahalifu walotenda uhalifu huo watafikishwa mahakamani kwa njia yeyote ile.."

Hakuna aliyedai kuhusika na shambulio hilo. Polisi wanadhani ni wezi wa n'gombe ambao walihusika na shambulio jingine huko Baragoi mwezi uliyopita na kusababisha vifo vya watu 13.
mjadala huu umefungwa
Maoni
     
There are no comments in this forum. Be first and add one
  • VOA Express
    30 min

    VOA Express

    VOA Express ni matangazo mapya yenye mwendo wa kasi yakiangalia habari mpya za...

  • Alfajiri
    30 min

    Alfajiri

    Matangazo ya nusu saa kuhusu habari za mapema asubuhi pamoja na habari za...

  • Jioni
    30 min

    Jioni

    Matangazo ya saa nzima kuhusu habari za kutwa, ikiwa ni pamoja ripoti kutoka kwa...

  • VOA Express
    30 min

    VOA Express

    VOA Express ni matangazo mapya yenye mwendo wa kasi yakiangalia habari mpya za...

Mitaani

Your JavaScript is turned off or you have an old version of Adobe's Flash Player. Get the latest Flash player.
Ugumu wa Maisha TZ Voa Mitaanii
|| 0:00:00
...  
🔇
X
12.12.2014 18:57
Mashirika ya fedha ya kimataifa na serikali ya Tanzania zinaeleza kwamba uchumi wa nchi hiyo umeendelea kukuwa kwa asili mia 7. Lakini jee wananchi wanafaidika kutokana na ukuwaji huo? Hilo ni suala lililoulizwa baadhi ya raia wa Dar es Salaam.