Jumapili, Agosti 30, 2015 Local time: 20:57

Habari / Afrika

Wanaharakati washambulia mgahawa mwengine Mogadishu

Watu wakimsaidia msichana aliyejeruhiwa katika shambulio la kujitioa mhanga kwenye mgahawa mashuhuri
Watu wakimsaidia msichana aliyejeruhiwa katika shambulio la kujitioa mhanga kwenye mgahawa mashuhuri "The Village". Novemba 3, 2012.
Wajitoa mhanga wawili wamejaribu kushambulia mgahawa mmoja unaomilikiwa na Muingereza mwenye asili ya ki-Somali mjini Mogadishu Jumamosi mchana.

Mashahidi wameiambia Sauti ya Amerika kwamba watu wanne ikiwa ni pamoja na washambuliaji hao wawili waliuliwa katika miripuko miwili mikubwa karibu na mgahawa unaojulikana kama “The Village.”

Mlinzi aliyewazuia washambulizi kuingia katika jengo hilo aliuliwa pamoja na raia moja, watu wengine 10 walijeruhiwa. Mgahawa huo ni maarufu na kutumiwa zaidi na maafisa wa serikali, waandishi habari na wanasiasa.

Hapo mwezi wa Septemba wajitoa mhanga wawili walishambuliwa mgahawa mwengine unaomilikiwa na mwenye mgahawa wa “The Village” katika mji mkuu na kuwauwa watu 15.

Kikosi cha kulinda amani cha umoja wa afrika amisom huko Somalia kinasema kinadhani wanaharakati wa al shabab walihusika na shambulizi la mwezi wa septemba.

You May Like

Jioni

Jioni

Matangazo ya saa nzima kuhusu habari za kutwa, ikiwa ni pamoja ripoti kutoka kwa waandishi wetu sehemu mbali mbali duniani na kote Afrika Mashariki na Kati, na vile vile vipindi na makala maalum kuhusu afya, wanawake, jamii na maendeleo.
Jioni

Jioni

Matangazo ya saa nzima kuhusu habari za kutwa, ikiwa ni pamoja ripoti kutoka kwa waandishi wetu sehemu mbali mbali duniani na kote Afrika Mashariki na Kati, na vile vile vipindi na makala maalum kuhusu afya, wanawake, jamii na maendeleo.
Jioni

Jioni

Matangazo ya saa nzima kuhusu habari za kutwa, ikiwa ni pamoja ripoti kutoka kwa waandishi wetu sehemu mbali mbali duniani na kote Afrika Mashariki na Kati, na vile vile vipindi na makala maalum kuhusu afya, wanawake, jamii na maendeleo.
VOA Express

VOA Express

VOA Express ni matangazo mapya yenye mwendo wa kasi yakiangalia habari mpya za mchana na maelezo ya maswala yanayohusu vijana na wanawake. Matangazo haya yanafuatilia habari zilizojitokeza nyakati za mchana na ripoti za kina za habari ambazo hazisikiki sana katika matangazo mengineyo. VOA Express pia inafuatilia kwa karibu sana maswala yanayovuma katika mitandao ya kijamii kama sehemu moja muhimu ya upashanaji habari siku hizi.
Alfajiri

Alfajiri

Matangazo ya nusu saa kuhusu habari za mapema asubuhi pamoja na habari za michezo.
Jioni

Jioni

Matangazo ya saa nzima kuhusu habari za kutwa, ikiwa ni pamoja ripoti kutoka kwa waandishi wetu sehemu mbali mbali duniani na kote Afrika Mashariki na Kati, na vile vile vipindi na makala maalum kuhusu afya, wanawake, jamii na maendeleo.
VOA Express

VOA Express

VOA Express ni matangazo mapya yenye mwendo wa kasi yakiangalia habari mpya za mchana na maelezo ya maswala yanayohusu vijana na wanawake. Matangazo haya yanafuatilia habari zilizojitokeza nyakati za mchana na ripoti za kina za habari ambazo hazisikiki sana katika matangazo mengineyo. VOA Express pia inafuatilia kwa karibu sana maswala yanayovuma katika mitandao ya kijamii kama sehemu moja muhimu ya upashanaji habari siku hizi.
Alfajiri

Alfajiri

Matangazo ya nusu saa kuhusu habari za mapema asubuhi pamoja na habari za michezo.

  • Je Nifanyeje?
    30 min

    Je Nifanyeje?

    Je Nifanyeje? Maamuzi ya Afya na Kijamii kwa Vijana - Kipindi cha dakika 30...

  • Jioni
    30 min

    Jioni

    Matangazo ya saa nzima kuhusu habari za kutwa, ikiwa ni pamoja ripoti kutoka kwa...

  • Je Nifanyeje?
    30 min

    Je Nifanyeje?

    Je Nifanyeje? Maamuzi ya Afya na Kijamii kwa Vijana - Kipindi cha dakika 30...

  • Jioni
    30 min

    Jioni

    Matangazo ya saa nzima kuhusu habari za kutwa, ikiwa ni pamoja ripoti kutoka kwa...

Mitaani

Your JavaScript is turned off or you have an old version of Adobe's Flash Player. Get the latest Flash player.
Utata juu ya Kukamatwa Bodaboda Dar es Salaami
|| 0:00:00
...  
🔇
X
26.08.2015 20:21
Waendesha Bodaboda jijini Dar es Salaam wanalalamika kwamba wanakamatwa kiholela na kuhatarisha maisha yao.