Alhamisi, Decemba 18, 2014 Local time: 00:50

Habari / Afrika

Shambulio la guruneti latokea ndani ya kambi ya polisi Garissa

wapiganaji wa Al-Shabab wanaolaumiwa kupanga mashambulizi mengi Kenya
wapiganaji wa Al-Shabab wanaolaumiwa kupanga mashambulizi mengi Kenya
Maafisa wa usalama nchini Kenya wanasema shambulio la guruneti dhidi ya kanisa liliyoko ndani ya kambi ya polisi mjini Garissa limesababisha kifo cha mtu mmoja watu kumi na moja kujeruhiwa baadhi yao wakijeruhiwa vibaya.

Polisi wanasema kasisi wa kanisa la Utawala Interdenominational aliyekuwa afisa wa p[olisi alifariki alipokuwa anatibiwa kutokana na majeraha aliyopata katika hospitali kuu ya Garissa. Wengi kati ya walojeruhiwa walikua maafisa wa polisi na watu wanne walojeruhiwa vibaya wamesafirishwa hadi Nairobi kwa matibabu. .

Hakuna mtu anaedai kuhusika na shambulio hilo, lakini inafahamika kwamba wanaharakati wamekuwa wakishambulia vito mbali mbali nchini Kenya tangu majeshi ya nchi hiyo kupelekwa Somalia kusaidia kupambana na wanaharakati wa kislamu wa kundi la Al-Shabab.

Mwezi wa Juali, karibu watu 20 waliuliwa katika mashambulio mawili kama hayo dhidi ya makanisa katika mji wa Garissa uliyoko kaskazinimashariki ya Kenya nkaribu na mpaka wa Somalia.
mjadala huu umefungwa
Maoni
     
There are no comments in this forum. Be first and add one
  • Jioni
    30 min

    Jioni

    Matangazo ya saa nzima kuhusu habari za kutwa, ikiwa ni pamoja ripoti kutoka kwa...

  • VOA Express
    30 min

    VOA Express

    VOA Express ni matangazo mapya yenye mwendo wa kasi yakiangalia habari mpya za...

  • Alfajiri
    30 min

    Alfajiri

    Matangazo ya nusu saa kuhusu habari za mapema asubuhi pamoja na habari za...

  • Jioni
    30 min

    Jioni

    Matangazo ya saa nzima kuhusu habari za kutwa, ikiwa ni pamoja ripoti kutoka kwa...

Mitaani

Your JavaScript is turned off or you have an old version of Adobe's Flash Player. Get the latest Flash player.
Ugumu wa Maisha TZ Voa Mitaanii
|| 0:00:00
...  
🔇
X
12.12.2014 18:57
Mashirika ya fedha ya kimataifa na serikali ya Tanzania zinaeleza kwamba uchumi wa nchi hiyo umeendelea kukuwa kwa asili mia 7. Lakini jee wananchi wanafaidika kutokana na ukuwaji huo? Hilo ni suala lililoulizwa baadhi ya raia wa Dar es Salaam.