Jumatatu, Julai 06, 2015 Local time: 14:41

Habari

Pepe Ndombe afariki kutokana na mshtuko wa moyo

Pepe Ndombe Opetum alipata umarufu wake miaka ya sabini wakati alipokua na bendi ya Tout Puissant Ok Jazz.

Pepe NdomeOpetum,
Pepe NdomeOpetum,
Saleh Mwanamilongo

Ndombe Opetum  maarufu YA PEPE alianza muziki akiwa na umri wa miaka 18, alianzia kwenye bendi ya Afrikan Fiesta ya Pascal Rochereau Tabu ley.

Ndombe Opetum alijipatia umaarufu baada ya kuondoka kwenye bendi hiyo ya African Fiesta kwa wanamuziki Sam Mangwana, Mavutico na wengine .

Pepe Ndombe ameacha kibao kipya cha muziki ambacho ametoka kurikodi.Mwanamuzi Adolphe Do Minguez ambae nilimkuta kwenye studio ya kurikodi nyimbo amelezea ujasiri wa Pepe Ndombe

Wizara ya utamaduni na sanaa imepanga kumuandalia maziko ya heshima mwanamuziki huyo ambae mwanae Baby Ndombe amefuata nyoyo za babake nakuwa mwanamuziki chipukizi hapa nchini.

Pepe Ndombe ametarajiwa kuzikwa wiki ijayo

You May Like

Marekani juu kwenye kombe la dunia.

Nahodha wa timu ya marekani, Carli Lloyd alijipatia mabao matatu ikiwemo lile ambalo alilifunga kutoka mbali, na hivyo kuifanya marekani kuongoza kwa mabao manne kwa nunge. Zaidi

Boko Haram wafanya mauwaji Potiskum

Mlipuaji bomu wa kujitoa mhanga ameua takriban watu watano kwenye kanisa lililoko kaskazini mashariki mwa Nigeria. Zaidi

Wamarekani washerehekea uhuru wa miaka 239

Rais wa Marekani ametuma salamu za pongezi kwa wamarekani wote katika hotuba yako ya kila wiki. Siku hiyo pia inaadhimisha miaka 17 ya kuzaliwa mtoto wake mkubwa Malia. Zaidi

mgogoro wa kisiasa Burundi bado wafukuta

Mji mkuu wa burundi Bujumbura umegubikwa na maandamano ya mara kwa mara tangu tangazo la mwezi April kwamba rais Pierre Nkurunzinza anataka kugombea tena muhula wa tatu wa uongozi katika uchaguzi uliopangwa kufanyika julai 15. Zaidi

video Zulia Jekundu S1 Ep 31 - More Instagram Babies, Arnold is not Wax,Cookie Lion

VOA Swahili's Zulia Jekundu S1 Ep 31 - More Instagram Babies, Arnold is not Wax,Cookie Lion Zaidi

mjadala huu umefungwa
Comment Sorting
Maoni
     
Na: john kashindi
31.05.2012 14:17
pole sana ndugu wampendwa na marafiki wa mamiliya ya marehemu Pepe ndombe,pia wapenzi wa rumba,Mungu amwepema peponi.


Na: Fazae Ascoupf
30.05.2012 03:51
Kwa niaba ya Wapenxi wa Pepe Ndombe na Band ya Bana Ok Naipa pole familia yake na pia Kenyan Congomen kwa kmpoteza muimbaji shupavu wa Rumba.Pepe amekua mtu wangu sana.Baby Black yuko kwa hivyo jina lake litadumu kwenye uwanja wa music.RIP


Na: DAVID IGOBWA
26.05.2012 02:04
Nawapa pole kwa familia ya Pepe na wale wote walio mfahamu mwana muziki huyo mpendwa, Na Mungu amwaeke mahali pema peponi,

  • Alfajiri
    30 min

    Alfajiri

    Matangazo ya nusu saa kuhusu habari za mapema asubuhi pamoja na habari za...

  • Je Nifanyeje?
    30 min

    Je Nifanyeje?

    Je Nifanyeje? Maamuzi ya Afya na Kijamii kwa Vijana - Kipindi cha dakika 30...

  • Jioni
    30 min

    Jioni

    Matangazo ya saa nzima kuhusu habari za kutwa, ikiwa ni pamoja ripoti kutoka kwa...

  • Je Nifanyeje?
    30 min

    Je Nifanyeje?

    Je Nifanyeje? Maamuzi ya Afya na Kijamii kwa Vijana - Kipindi cha dakika 30...

Mitaani

Your JavaScript is turned off or you have an old version of Adobe's Flash Player. Get the latest Flash player.
Matatizo ya kivuko cha Kigamboni Dar VOA Mitaanii
|| 0:00:00
...  
🔇
X
26.06.2015 20:46
wakazi wanaotumia kivuko cha Kigamboni Dar Es Salaam wanalalamika juu ya matatizo yanayowakumba kutokana na ukosefu wa utaratibu unaostahiki.