Jumanne, Decemba 23, 2014 Local time: 05:17

Habari

MERRY KRISMAS

Baba Mtakatifu Benedict akisalia misa ya mkesha wa Kristmas katika kanisa la St. Peter's Basilica Vatican Dec. 24, 2012
Baba Mtakatifu Benedict akisalia misa ya mkesha wa Kristmas katika kanisa la St. Peter's Basilica Vatican Dec. 24, 2012
Baba Mtakatifu Benedict ameombea amani, hasa Mashariki ya Kati, katika misa yake ya mkesha wa Krismas, wakati wakristo kote duniani wanajiandaa kusherehekea leo kuzaliwa kwa Yesu Kristo zaidi ya miaka 2,000 iliyopita.

Akihutubia waumini katika kanisa la Mtakatifu Petro Jumatatu jioni, kiongozi huyo wa kanisa katoliki alitoa wito wa kumaliza umwagaji damu Syria, Lebanon, Iraq na nchi za jirani. Aliombea pia watu wa Israel na Palestina kuishi pamoja kwa amani.

Maelfu wa watalii kutoka kote duniani walikusanyika katika mji wa Bethlehem, Ng'ambo ya Magharibi kusherehekea sikukuu hiyo mahali ambapo Wakristo wanaamini Yesu Kristo alizaliwa.

Jumanne maelfu ya Wakristo kote duniani watamiminika katika makanisa kuhudhuria misa ya krismas na kufuatiwa na sherehe ikiwa ni chakula, vinywaji na kutembeleana. Katika nchi za Afrika Mashariki na Kati wakristo wengi wanatazamiwa kusherehekea kwa mikusanyiko ya kila namna kuanzia starehe hadi ibada.

Idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika inawatakiwa wasikilizaji wetu wote Krismas Njema
  • Jioni
    30 min

    Jioni

    Matangazo ya saa nzima kuhusu habari za kutwa, ikiwa ni pamoja ripoti kutoka kwa...

  • VOA Express
    30 min

    VOA Express

    VOA Express ni matangazo mapya yenye mwendo wa kasi yakiangalia habari mpya za...

  • Alfajiri
    30 min

    Alfajiri

    Matangazo ya nusu saa kuhusu habari za mapema asubuhi pamoja na habari za...

  • Je Nifanyeje?
    30 min

    Je Nifanyeje?

    Je Nifanyeje? Maamuzi ya Afya na Kijamii kwa Vijana - Kipindi cha dakika 30...

Mitaani

Your JavaScript is turned off or you have an old version of Adobe's Flash Player. Get the latest Flash player.
Ugumu wa Maisha TZ Voa Mitaanii
|| 0:00:00
...  
🔇
X
12.12.2014 18:57
Mashirika ya fedha ya kimataifa na serikali ya Tanzania zinaeleza kwamba uchumi wa nchi hiyo umeendelea kukuwa kwa asili mia 7. Lakini jee wananchi wanafaidika kutokana na ukuwaji huo? Hilo ni suala lililoulizwa baadhi ya raia wa Dar es Salaam.