Ijumaa, Oktoba 31, 2014 Local time: 04:48

Habari / Afrika

Kundi la al-Shabab latishia kuuwa Wakenya

 Wanamgambo wa al-Shabab
Wanamgambo wa al-Shabab
                         
Kundi la wanamgambo la  al-Shabab kutoka  Somalia linasema litauwa mateka wao kadhaa raia wa Kenya  ikiwa  Kenya  haitatimiza  madai yao ya kuwaachia waislam waliokamatwa kwa mashitaka ya ugaidi.
 
Kundi hilo lilitoa vitisho hivyo kwenye Video na kutumia mtandao wa  Twitter  Jumatano usiku . Video hiyo inaonyesha watu 6 wanaosadikiwa kuwa raia wa Kenya wakiwa wameshikiliwa na al-Shabab , wawili kwenye kamera na wanne kwenye picha.


Kwenye mtandao wa Twitter, al-Shabab wamesema watauwa watu hao ikiwa serikali ya  Kenya  haitatimiza madai yao ya  kuwaachia huru waislam wote wanaoshikiliwa kwa mashitaka ya ugaidi nchini humo , na kuachiwa  wengine waliopelekwa nchini Uganda kujibu mashitaka ya ugaidi nchini humo.  Kundi hilo la wanamgambo linasema  linaipa serikali ya Kenya  hadi Februari 14 kujibu madai yake.
mjadala huu umefungwa
Maoni
     
There are no comments in this forum. Be first and add one
  • Alfajiri
    30 min

    Alfajiri

    Matangazo ya nusu saa kuhusu habari za mapema asubuhi pamoja na habari za...

  • Jioni
    30 min

    Jioni

    Matangazo ya saa nzima kuhusu habari za kutwa, ikiwa ni pamoja ripoti kutoka kwa...

  • VOA Express
    30 min

    VOA Express

    VOA Express ni matangazo mapya yenye mwendo wa kasi yakiangalia habari mpya za...

  • Alfajiri
    30 min

    Alfajiri

    Matangazo ya nusu saa kuhusu habari za mapema asubuhi pamoja na habari za...

Mitaani

Your JavaScript is turned off or you have an old version of Adobe's Flash Player. Get the latest Flash player.
Watanzania waeleza wasiwasi kuhusu Ebolai
|| 0:00:00
...
 
🔇
X
24.10.2014 18:53
Watanzania waonyesha wasiwasi kwamba serikali ya nchi hiyo haina kampeni kabambe ya kuzuia uwezekano wa Ebola nchini