Jumamosi, Oktoba 25, 2014 Local time: 11:09

Habari / Marekani

Rais Obama amelitaka bunge kuidhinisha haraka kiwango cha ukomo wa kukopa.

Rais  Barack Obama akizungumza huko White house.
Rais Barack Obama akizungumza huko White house.

makala zinazohusiana

Rais wa Marekani Barack Obama amelitaka bunge kuidhinisha  haraka kiwango cha ukomo wa kukopa cha Marekani na kusema anaunga mkono udhibiti wenye maana wa bunduki ili kujaribu kuzuia  upigaji risasi wa  watu wengi zaidi nchini Marekani.

Chini ya wiki moja kabla ya kuanza muhula wa pili Bw.Obama alisema katika mkutano na waandishi wa habari huko White house Jumatatu kwamba itakuwa kituko  kwa wapinzani wake wa kisiasa kwenye bunge kufikiria kutokuongeza ukomo  wa kukopa wa nchi wa kiasi cha dola trilioni 16.4   katika wiki zijazo.

Marekani imeshafikia ukomo wa kukopa lakini inazo fedha za kutosha kulipa madeni yake kwa wiki kadhaa. Rais anasema ukomo wa kukopa inabidi uongezwe si kwasababu matumizi ya serikali yanataka kuongezwa lakini ni kwa ajili ya Marekani kuweza kukidhi majukumu yake ya kifedha ambazo tayari imetumia.
mjadala huu umefungwa
Maoni
     
There are no comments in this forum. Be first and add one
  • Jioni
    60 min

    Jioni

    Matangazo ya saa nzima kuhusu habari za kutwa, ikiwa ni pamoja ripoti kutoka kwa...

  • Alfajiri
    30 min

    Alfajiri

    Matangazo ya nusu saa kuhusu habari za mapema asubuhi pamoja na habari za...

  • Jioni
    30 min

    Jioni

    Matangazo ya saa nzima kuhusu habari za kutwa, ikiwa ni pamoja ripoti kutoka kwa...

Mitaani

Your JavaScript is turned off or you have an old version of Adobe's Flash Player. Get the latest Flash player.
Watanzania waeleza wasiwasi kuhusu Ebolai
|| 0:00:00
...
 
🔇
X
24.10.2014 18:53
Watanzania waonyesha wasiwasi kwamba serikali ya nchi hiyo haina kampeni kabambe ya kuzuia uwezekano wa Ebola nchini