Jumapili, Decemba 21, 2014 Local time: 07:04

Habari / Marekani

Kijana wa miaka 20 auwa watu zaidi ya 20 Marekani.

Polisi wakielekeza watoto kuondoka katika shule ya msingi ya Sandy Hook .Polisi wakielekeza watoto kuondoka katika shule ya msingi ya Sandy Hook .
x
Polisi wakielekeza watoto kuondoka katika shule ya msingi ya Sandy Hook .
Polisi wakielekeza watoto kuondoka katika shule ya msingi ya Sandy Hook .
Taarifa kutoka jimbo la kaskazinimashariki la Connecticut nchini marekani limesema watu 26 wengi wakiwa watoto wadogo wameuwawa katika shambulizi la pamoja la kupigwa risasi kwenye shule ya msingi.

Afisa wa Polisi katika jimbo hilo la Connecticut J. Paul Vance, aliwaambia waandishi wa
habari kwamba shambulizi hilo limehusisha wanafunzi na wafanyakazi na kwamba mshambuliaji pia alikufa. Afisa huyo hakueleza ripoti zaidi juu ya tukio hilo akisema kuwa umuhimu wa polisi hivi sasa ni kuwapa wazazi taarifa juu ya tukio hilo.

Afisa kutoka ofisi ya gavana amesema gavana alihuzunishwa juu ya tukio hilo na alikwenda kukutana na familia za wanafunzi.

Rais barack Obama ametoa wito kwa maafisa wa usalama huko Connecticut kuelezea kusikitishwa kwake na kuahidi kuwasaidia.

Tukio hilo limetoa ijumaa asubuhi katika shule ya msingi ya Sandy Hook Huko Newtown , Connecticut.
  • Je Nifanyeje?
    30 min

    Je Nifanyeje?

    Je Nifanyeje? Maamuzi ya Afya na Kijamii kwa Vijana - Kipindi cha dakika 30...

  • Jioni
    30 min

    Jioni

    Matangazo ya saa nzima kuhusu habari za kutwa, ikiwa ni pamoja ripoti kutoka kwa...

  • Jioni
    30 min

    Jioni

    Matangazo ya saa nzima kuhusu habari za kutwa, ikiwa ni pamoja ripoti kutoka kwa...

  • VOA Express
    30 min

    VOA Express

    VOA Express ni matangazo mapya yenye mwendo wa kasi yakiangalia habari mpya za...

Mitaani

Your JavaScript is turned off or you have an old version of Adobe's Flash Player. Get the latest Flash player.
Ugumu wa Maisha TZ Voa Mitaanii
|| 0:00:00
...  
🔇
X
12.12.2014 18:57
Mashirika ya fedha ya kimataifa na serikali ya Tanzania zinaeleza kwamba uchumi wa nchi hiyo umeendelea kukuwa kwa asili mia 7. Lakini jee wananchi wanafaidika kutokana na ukuwaji huo? Hilo ni suala lililoulizwa baadhi ya raia wa Dar es Salaam.